ผู้เขียน หัวข้อ: โรงพยาบาลวิภาราม-ชัยปราการ รับสมัครนักกายภาพบำบัด 1 ตำแหน่ง  (อ่าน 2957 ครั้ง)

ณัฐพัชร์

• Newbie
  • *
โรงพยาบาลวิภาราม-ชัยปราการ รับสมัครนักกายภาพบำบัด full time 1 ตำแหน่ง   เป็นโรงพยาบาลเอกชนขนาด  100  เตียง อยู่บนถนนปู่เจ้าสมิงพราย ใกล้สำโรง.........  สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่  Tel  02  3639222  ต่อ  1200, 1222   :-*

ณัฐพัชร์

• Newbie
  • *
ข้อมูลเพิ่มเติมครับ....... เป็นโรงพยาบาลในเครือ วิภาราม กับ รามคำแหง.........
สวัสดิการโอเคเลยนะครับ.... เงินเดือนขึ้นปีละ  2 ครั้ง
เงินเดือน......  1x,xxx บาท   ค่าใบประกอบ  3,xxx - 4,xxx บาท   โอทีต่างหาก
และจะมีค่าตรวจในผู้ป่วยทั่วไปให้ด้วย  ค่า DF
หยุดเสาร์ - อาทิตย์  รวมต่อเดือน  2,xxxx  up  ครับ
สนใจรีบๆ กันหน่อยนะครับ.....