ผู้เขียน หัวข้อ: การขอขึ้นคะแนนเพื่อขอต่อใบประกอบเกี่ยวกับการศึกษาต่อหลักสูตรหลังปริญญา  (อ่าน 2379 ครั้ง)

Masterpt

• Administrator
  • Newbie
การขอขึ้นคะแนนเพื่อขอต่อใบประกอบเกี่ยวกับการศึกษาต่อหลักสูตรหลังปริญญา
อยากสอบถามเรื่องการการขอขึ้นคะแนนเพื่อขอต่อใบประกอบเกี่ยวกับการศึกษาต่อหลักสูตรหลังปริญญา
เช่น ปอโท ปอบัณทิต ทางกายภาพบำบัด หรือ วิทยาศาสตร์ สุขภาพมีรายละเอียดการขอขึ้นคะแนนอย่างไรบ้าง
ต้องไปติดต่อขอขึ้นได้ที่ไหครับ ขอบคุณมากครับ

น้อง

เข้าไปเว็บสภา ไป menu กฎหมาย เลือก ประกาศสภากายภาพบำบัด เรื่องการรับรองสถาบันที่จัดการศึกษาต่อเนื่อง.........................และหรือกิจกรรม...........พ.ศ.2552 ให้คุณไปดูตอนท้ายๆนะ จะมีบอกว่า ต้องยื่นอะไรบ้าง คะแนนเท่าไรค่ะ

ผกาวลี