ผู้เขียน หัวข้อ: > อยากทราบข้อมูลทุนการเรียนต่อ ป.โท <  (อ่าน 3250 ครั้ง)

Paradorn Suwapong

• Newbie
  • *
> อยากทราบข้อมูลทุนการเรียนต่อ ป.โท <
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 09:19:39 PM »
ไม่ทราบ ว่ามีทุนการศึกษาเรียนต่อ ป.โท ที่เกี่ยวข้องกับงานทางด้านกายภาพ หรืองานอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง ทั้งใน และนอนประเทศ มีรึป่าวครับ

หรือไม่ก็ ถ้าจะศึกษาต่อต่างประเทศที่อเมริกา ส่วนมากจะเรียนทางด้านอะไร ที่ไหนอ่ะครับ

..... ผู้ที่เคยศึกษา หรือทำงานในต่างประเทศ ช่วยแนะแนวทาง หน่อยนะครับ

ขอบคุณคร้าบบบ  :)

acbotty1414

• Newbie
  • *
    • งานเรียนต่อ
Re: > อยากทราบข้อมูลทุนการเรียนต่อ ป.โท <
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 08:44:23 AM »
อยากทราบเช่นกันๆ

จินตหรา บุญน้อย

• Newbie
  • *
Re: > อยากทราบข้อมูลทุนการเรียนต่อ ป.โท <
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2012, 09:02:52 AM »
ขอข้อมูลด้วยคนนะค่ะ   ;D