ผู้เขียน หัวข้อ: การเก็บเงินเพื่อแผนก  (อ่าน 1443 ครั้ง)

การเก็บเงินเพื่อแผนก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 09:01:03 AM »
คือตอนนี้คิดโครงการ หรืออยากมีบัญชีสำหรับแผนกนะครับ เก็บเงินได้หลักพันกันแล้วกับน้อง ๆ ในแผนก อยากทราบว่า จะผิดหรือไม่โปร่งใสอย่างไรครับ ที่จะมีเงินสำรองของแผนกไว้

แล้วก็ตอนนี้อยากต่อยอดให้แผนก มีเงินสำรองเยอะ ๆ เลยคิดจะขายกายอุปกรณ์ หรือพวก Support ต่าง ๆ แล้วเอาเงินเข้าแผนก

อยากทราบว่าจำเป็นต้องบอกทาง รพ. หรือไม่อย่างไรครับ

วิชาญ บําเพ็ญดี

• Newbie
  • *
Re: การเก็บเงินเพื่อแผนก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 05:04:57 PM »
เป็นไอเดียที่ดีครับ
ใครรู้บอกหน่อย