ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องหน่วยคะแนนเพื่อต่อไปใบประกอบค่ะ  (อ่าน 3224 ครั้ง)

กฤติญดา เจิมจอหอ

• Newbie
  • *
คือว่ามันมีการอบรมบางอันที่ไปแล้วมีหน่วยคะแนน
แต่ตอนที่ไปอบรมไม่ได้กรอกเลขที่ใบประกอบโรคให้กับผู้จัดการอบรมค่ะ
พอล็อคอินเข้าไปดูในระบบการศึกษาต่อเนื่องก็เลยไม่มีคะแนนของการอบรมนั้น เพราะเค้าไม่ได้ส่งเลขที่ใบประกอบเราไปให้
ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ

ผู้ดูแลระบบ

• Administrator
  • Jr. Member
Re: สอบถามเรื่องหน่วยคะแนนเพื่อต่อไปใบประกอบค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 04:31:08 PM »
ลองส่งข้อมูล
ว่าอบรมที่ไหน / เรื่องอะไร / วันที่ /  เพื่อใช้เป็นข้อมูลในการตรวจสอบ นะครับ
ส่งมาที่ เมล์ : k-nee@hotmail.com

เบื้องต้นประมาณนี้ก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2013, 11:39:38 AM โดย Adminpt »

กฤติญดา เจิมจอหอ

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเรื่องหน่วยคะแนนเพื่อต่อไปใบประกอบค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 09:42:28 PM »
ขอบคุณค่ะ  :)